BÁC SĨ MÁY TÍNH
Chào mừng bạn đến với forum lớp BSMT
PC056C2TC2 Trường Cao Đẳng Nghề Ispace
Hãy đăng ký thành viên để cùng học tập
và chia sẽ kiến thức.
THÂN ÁI
BQT
BÁC SĨ MÁY TÍNH
Chào mừng bạn đến với forum lớp BSMT
PC056C2TC2 Trường Cao Đẳng Nghề Ispace
Hãy đăng ký thành viên để cùng học tập
và chia sẽ kiến thức.
THÂN ÁI
BQT
BÁC SĨ MÁY TÍNH
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

BÁC SĨ MÁY TÍNH

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
jIDM là 1 phần mềm giúp các bạn có được bản quyền IDM mà không phải Crack hay Patch. I_folder_announcejIDM là 1 phần mềm giúp các bạn có được bản quyền IDM mà không phải Crack hay Patch. Hot1010THÔNG BÁO TỔ CHỨC ĂN NHẬU NHÂN DỊP QUỐC KHÁNH 2-9

jIDM là 1 phần mềm giúp các bạn có được bản quyền IDM mà không phải Crack hay Patch.

Go down 
Tác giảThông điệp
thanhduy224
Thành Viên Chăm Chỉ
thanhduy224

Điểm : 225
Số Lần Được Cảm Ơn : 3

jIDM là 1 phần mềm giúp các bạn có được bản quyền IDM mà không phải Crack hay Patch. Empty
Bài gửiTiêu đề: jIDM là 1 phần mềm giúp các bạn có được bản quyền IDM mà không phải Crack hay Patch.   jIDM là 1 phần mềm giúp các bạn có được bản quyền IDM mà không phải Crack hay Patch. I_icon_minitimeSat Jun 25, 2011 7:15 pm

jIDM là 1 phần mềm giúp các bạn có được bản quyền IDM mà không phải Crack hay Patch.

Lưu ý: - Khi cài IDM từ trang chủ. Không chạy IDM luôn mà hãy tắt IDM đi. Sau đó bật jIDM rồi Thiết Lập.
- Không thể update khi Thiết lập. Khi nếu muốn update IDM thì bạn chỉ cần bật jIDM lên sau đó Hủy Thiết Lập. Tiếp theo là bật IDM rồi Update. Và quay trở lại jIDM – Thiết lập. Lúc đó IDM của bạn trở thành bản quyền 100% mà ko động chạm đến Crack hay Patch.
- Với Win 7 và Vista thì các bạn Run với Admin.

[You must be registered and logged in to see this image.]

download

Bản 32bit
[You must be registered and logged in to see this link.]

Bản 64bit
[You must be registered and logged in to see this link.]

Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» 10 thủ thuật sửa lỗi khi không vào được Windows
» Một số thủ thuật phần mềm, bài giảng phần cứng
» hướng dẫn crack active win7
» Đề thi phần mềm bác sĩ máy tính
» Phần mềm hỗ trợ copy