BÁC SĨ MÁY TÍNH
Chào mừng bạn đến với forum lớp BSMT
PC056C2TC2 Trường Cao Đẳng Nghề Ispace
Hãy đăng ký thành viên để cùng học tập
và chia sẽ kiến thức.
THÂN ÁI
BQT
BÁC SĨ MÁY TÍNH
Chào mừng bạn đến với forum lớp BSMT
PC056C2TC2 Trường Cao Đẳng Nghề Ispace
Hãy đăng ký thành viên để cùng học tập
và chia sẽ kiến thức.
THÂN ÁI
BQT
BÁC SĨ MÁY TÍNH
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

BÁC SĨ MÁY TÍNH

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
hướng dẫn crack active win7 I_folder_announcehướng dẫn crack active win7 Hot1010THÔNG BÁO TỔ CHỨC ĂN NHẬU NHÂN DỊP QUỐC KHÁNH 2-9

hướng dẫn crack active win7

Go down 
Tác giảThông điệp
cau3hotran_pro
Thành Viên Mới
cau3hotran_pro

Điểm : 14
Số Lần Được Cảm Ơn : 0

hướng dẫn crack active win7 Empty
Bài gửiTiêu đề: hướng dẫn crack active win7   hướng dẫn crack active win7 I_icon_minitimeTue Jun 28, 2011 12:52 pm

Không cần phải nói thì Win 7 hiện nay đang là hệ điều hành được ưa chuộng nhất, hoặc ít ra cũng là mong muốn sử dụng qua để trải nghiệm các tính năng nổi trội mà MS đã quảng cáo rầm rộ vừa qua.
Tuy nhiên với cái giá lên đến hàng trăm đô (USD) cho một phiên bản Windows 7 thì việc nâng cấp có thể nói đó là điều không tưởng … dưới đây xin giới thiệu các bạn một số công cụ để crack – active windows 7 về dùng thử và trải nghiệm sự khác biệt nhá.
Đầu tiên thì xin đóng gói cái chương trình active win 7 mà mình đã crack được cho hầu hết các phiên bản: Pro, Ultimate, Home …, các bạn download về và giải nén ra rồi crack cho tiện, nếu vẫn không được thì hãy nghiên cứu thêm các chương trình bên dưới sau.
Download về tại đây: [You must be registered and logged in to see this link.]
(lưu ý: mình dùng Windows_7_Loader_v1.7.3_(x86_x64) và đã crack được hầu hết các phiên bản và trên nhiều laptop, PC khác nhau
Còn đây là cách sử lý khi màn hình các bạn bị đen thui mà ko active hay crack đc
Đầu tiên download phần Kill_KB971033 về tại đây: [You must be registered and logged in to see this link.]
Download về rồi đầu tiên ta gỡ bỏ phần Active cũ: Bạn vào folder old crack, chạy file: old crack.exe, Click nút: Deactivate để gỡ bỏ. Sau đó chờ tí cho nó Deactivate xong, restart lại máy.
Okie, giờ restart xong bạn vào folder: crack KB971033, chạy file: crack KB971033.exe, chọn Apply, Restart lại máy.
Okie, xem thử win 7 của bạn đã ổn chưa nhé. Chúc thành công!

hướng dẫn crack active win7
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Phần mềm Fix lỗi thiếu các file Dll cho Win7
» CFosSpeed 6.50 Build 1810 Final Full Crack Windows 7
» jIDM là 1 phần mềm giúp các bạn có được bản quyền IDM mà không phải Crack hay Patch.